Supplier
Mangi Wholesale Hub
Kinondoni, Dar
Pantry staples, beverages, household and personal care.
Products

Nyanya
TSh 5,350In stock

Meal kits
TSh 16,050In stock

Nafaka za asubuhi
TSh 6,420In stock

Vifurushi vya kupika
TSh 8,560In stock

Noodles za instant na supu
TSh 2,675In stock

Vinywaji vya afya na protein powder
TSh 26,750In stock

Vifaa vya huduma ya kwanza
TSh 12,840In stock

Dawa za kawaida (over-the-counter)
TSh 5,350In stock

Vitamini na virutubisho
TSh 16,050In stock

Litter na bidhaa za usafi
TSh 8,560In stock

Vitamu na vifaa vya wanyama
TSh 5,350In stock

Chakula cha wanyama (mbwa/paka)
TSh 10,700In stock

Chupa za kulisha na vifaa
TSh 8,560In stock

Bidhaa za usafi wa watoto
TSh 5,350In stock

Diaper na wipes
TSh 16,050In stock

Chakula cha watoto na formula
TSh 12,840In stock

Huduma za uso na ngozi
TSh 8,560In stock

Bidhaa za usafi wa kike na diaper
TSh 6,420In stock

Deodorants na lotion
TSh 5,350In stock

Dawa ya meno, mswaki na mouthwash
TSh 3,745In stock
Reviews
No reviews yet.